คลิปแมสด็อทคอม

Upload

รบกวนขอความร่วมมือจากสมาชิกทุกคนก่อนการอัพโหลดวีดีโอทุกครั้งค่ะ ขอให้ตรวจสอบก่อนนิดหนึ่งค่ะ ว่า มีวีดีโอนี้ในเว็บหรือยังค่ะ โดยการค้นหาวีดีโอ ดูก่อนนะคะ โดยเพราะว่าจะเป็นการช่วยแบ่งเบาภาระของเครื่องเซิร์ฟเวอร์ รวมทั้ง Hard disk ด้วยค่ะ
โพสเมื่อ 16 ส.ค. 50 เวลา 07:22

โพสโดย

clipMASS

สมาชิก VIPสมาชิก VIPสมาชิก VIPสมาชิก VIPสมาชิก VIPสมาชิก VIP

CEO

กระทู้ล่าสุดของ clipMASS

วิธีการโพสต์สกู๊ป โพสเมื่อ 2 มิ.ย. 58 เวลา 10:01

โพสคลิปยังไง? โพสเมื่อ 6 พ.ค. 58 เวลา 14:51

รายละเอียดเกี่ยวกับการได้ Point (Updated) โพสเมื่อ 31 ก.ค. 58 เวลา 11:58

ดูคลิปไม่ได้ทำไง? โพสเมื่อ 6 พ.ค. 58 เวลา 15:16

ถามเพื่อนๆชาวคลิปแมสหน่อยนะคะ ถ้าเว็บเรามีจัดมีตติ้งดูหนังกัน เพื่อนๆว่าดีมั้ยคะ โพสเมื่อ 18 มิ.ย. 56 เวลา 10:55

อ่านกระทู้ของผู้โพสต่อ »